Akwai mahimmancin muhawara game da fata fata vs. Fata na roba. Wanne ne na gaba? Wanne nau'in ba shi da lahani ga yanayin?
Masu samar da fata na ainihi suna cewa samfuran su shine inganci mafi girma da kuma rizoma. Masu samar da fata na fata suna gaya mana cewa samfuran su daidai suke da kyau kuma suna da zalunci. Sabbin kayayyakin kayan da suke da'awar suna da shi duka da ƙari. Wutar yanke hukunci a cikin hannayen masu cinikin. Don haka ta yaya za mu auna ingancin yau? Hakikanin gaskiya kuma babu komai. Ka yanke shawara.
Fata na asalin dabbobi
Fata na asalin dabbobi shine ɗayan kayan ciniki da aka fi ciniki a duniya, tare da kimanin ƙimar kasuwancin duniya na 270 biliyan USD (tushen lissafi). Masu amfani da al'adun gargajiya wannan samfurin don ingancinsa ne. Fata na gaske yana da kyau, yana da tsayi, yana numfashi da kuma ribasable. Har yanzu yana da kyau. Koyaya, samfurin mai buƙatar yana da babban farashi don muhalli kuma yana ɓoye azzalumai mai haɗari a bayan abin da ya faru ga dabbobi. Fata ba shine samfurin masana'antar nama ba, ba matalauta samanta ba kuma tana da mummunar mummunar tasiri ga mahalli.
Dalilai na kirki da gaske fata
Fata ba shine samfurin masana'antar gona ba.
Fiye da dabbobin biliyan ɗaya ne aka yanka a kowace shekara don fatarsu bayan jin daɗin cin abinci cikin mummunan yanayi.
Muna ɗaukar ɗan maraƙi daga mahaifiyarta kuma muna kashe shi saboda fata. Yankunan da ba a haifa ba sun fi "mahimmanci" saboda fatar jikinsu tana da softer.
Mun kashe kifiyoyi miliyan 100 a kowace shekara. Sharks ana zaluntar da hagu da hagu don shaƙa saboda sharkskin. Kayan fata na Luxury na iya kasancewa daga shhkskin.
Muna kashe halittar da ke hade da niyaya kamar zebras, bonisi, bufffaloes, boars, bable, hatim, da eels, da kwazaji don fata. A kan lakabin, duk abin da za mu iya gani shine "fata na gaske"
Lokacin Post: Feb-10-2022